Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 10w flexible led strip lights ] trận đấu 3 các sản phẩm.
Đèn dải 8mm cắt miễn phí 12V 24V 528 Chips 10W Đèn dải LED linh hoạt
| Điện áp: | DC12V |
|---|---|
| sức mạnh(w): | 10 W/mét |
| Chíp LED/m: | Chip Led 528/M |
DC24V COB Đèn dải LED Đèn dải LED 8mm Chiều rộng màu Amber Dải LED
| Kích thước sản phẩm: | W 8mm H 1.6mm L 5,000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam |
| LED QTY: | 480 Chips/m |
Hiệu quả cao 130 lm / W COB LED Strip 10w / M 24V Dấu không LED Ribbon
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dải đèn LED COB |
| Loại đèn LED: | COB |
1


