Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ bright led strip lights ] trận đấu 72 các sản phẩm.
220lm / W 180leds DC24V hiệu quả cao Series linh hoạt đèn LED dải
| điều chỉnh độ sáng: | Vâng. |
|---|---|
| chiều dài bàn cắt: | 9LED/50mm |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
8mm 140LM / W hiệu suất cao linh hoạt đèn dải neon LED 4.8w 64LED
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 4,8W/mét |
| chiều rộng PCB: | 8MM |
6W/M 160LM/W 24v Dây băng LED hiệu quả năng lượng CRI cao> 90 80LED/M LED
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| bảo hành: | 5 năm |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
10mm CCT COB LED Strip Light 640Chips/M Đèn đèn LED có thể điều chỉnh
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W/mét |
| Chiều rộng PCB (mm): | 8MM |
DC24V COB Đèn dải LED Đèn dải LED 8mm Chiều rộng màu Amber Dải LED
| Kích thước sản phẩm: | W 8mm H 1.6mm L 5,000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam |
| LED QTY: | 480 Chips/m |
15M RGB LED Strip 48V RGBW đèn LED Strip Đổi màu đèn băng
| Điện áp: | DC48V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 19,2W/mét |
| chiều rộng PCB: | 12mm |
12mm RGB Led Strip SMD 5050 RGB CCT Đèn LED Strip điều chỉnh đa màu
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 19,2W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
SPI Digital SMD 5050 RGB LED Strip DC24V 14.4W 10mm RGBIC đèn LED Strip
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 14,4W/mét |
| chiều rộng PCB: | 10MM |
Dải LED điều chỉnh nhiệt độ màu linh hoạt 24V 50W Bảng LED linh hoạt lớn
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 50W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
34W / M Super Ultrabright Led Strip 12mm Led Strip 24V 140LM / W 256LEDs / M
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 34W/mét |
| Số lượng đèn LED/m: | 256 Đèn Led/M |


