Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ bright led strip lights ] trận đấu 72 các sản phẩm.
Dải đèn LED linh hoạt có chiều rộng đôi DC24V 15mm Dải đèn led trắng sáng
| Sức mạnh: | 19.2w/m |
|---|---|
| chiều rộng PCB: | 15mm |
| Không thấm nước: | IP20/IP65 |
8mm chiều rộng 120LEDs / m DC24V Đường dây LED có nhiệt độ màu điều chỉnh
| Kích thước sản phẩm: | 5000 * 8 * 1,5mm |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k-6000k |
| Điện áp: | DC24V |
Động cơ LED 12V 24V 75W AC đến DC Điện áp liên tục nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 99 ((L) * 97 ((W) * 30 ((H) |
| Điện áp đầu vào: | 85~264Vac |
Không chấm màu Cob Rgb Rgbw Địa chỉ LED Strip 784 Chips / M 24V 12mm
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 19,2W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
2835 Light Source Flexible LED Strip for 24V Voltage Installations
| Lumen: | 2000lm |
|---|---|
| PCB: | 8MM |
| Led Qty: | 160PCS/M |
2000lm Lumen Flexible LED Strip 14W/M Wattage for Customizable and Commercial Applications
| IP Rating: | IP20/IP65/IP67/IP68 |
|---|---|
| Cuttable: | 6.25mm/unit |
| Lumen: | 2000lm |
DC24V RGBCCT Dải LED COB linh hoạt
| Số lượng dẫn đầu: | 840 Chip/M |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
| Chiều rộng PCB: | 12mm |
30mm Width Top Bend LED Silicone Light Strip IP67 Với CCT 2300K/2700K/3000K/4000K/6500K
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 24v |
| CCT: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 6500K |
5 Meters/10 Meters Length Waterproof Solar Neon LED Strip with Customizable Battery Capacity
| Warranty: | 5 Year |
|---|---|
| Material: | Silicone |
| Charging Time: | 6-8 Hours |
Long-lasting Working Time 8-10 Hours Solar LED Strip with Silicone Material and Lithium-ion Battery Type
| Battery Type: | Lithium-ion |
|---|---|
| Waterproof Rating: | IP67 |
| Battery Capacity: | Customizable |


