Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ bright led strip lights ] trận đấu 72 các sản phẩm.
12V 24V 35W chuyển đổi nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED Strip Light IP20 Indoor LED driver
| tên sản xuất: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 99 (L) * 82 ((W) * 30 ((H) |
| Điện áp đầu vào: | 85~264Vac |
Ultra Slim 3mm Dải LED linh hoạt mật độ cao 238LEDs / M băng LED linh hoạt
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 7.2W/mét |
| Chiều rộng PCB (mm): | 3mm |
Silicone Material Solar LED Strip IP67 Waterproof Rating 8-10 Hours Working Time and Durable
| Application: | Garden/Park |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Working Time: | 8-10 Hours |
8-10 Hours Working Time Solar LED Strip with Silicone Material and Color Temperature of 2700-6500k
| Application: | Garden/Park |
|---|---|
| Charging Time: | 6-8 Hours |
| Working Time: | 8-10 Hours |
12 * 12mm Top Emitting IP67 Dải neon silicone DC24V đèn neon LED
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 12 ((W) * 12 ((H) * 5000 ((L) |
| CCT: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 5000K/6000K |
14 phím Mini LED Strip Controller Rf Wireless Remote Led Controller cho đèn LED
| Điện áp đầu vào: | DC5-24V |
|---|---|
| Số lượng pixel điều khiển tối đa: | 2048 |
| IC hỗ trợ: | WS2811, WS2812B |
Digital RGB LED Strip DMX512 60LEDs / M 12mm 14.4W / M 5050 Dream Color Led Strip
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 14,4W/mét |
| số lượng LED: | 60 Led/M |
20mm mặt tiền đèn LED tường máy giặt dải ánh sáng ngoài trời IP67 đa góc
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Công suất (W/M): | 24W |
Đèn LED linh hoạt đèn rửa tường RGB IP65 15 ° 35 ° 45 ° 60 ° Đèn tuyến LED
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 18W/mét |
| số lượng LED: | 56đèn Led/M |
12mm 4610lm / M Mức hiệu quả cao LED băng dải cao sáng LED 34W / M 256LEDs / M
| Điện áp: | 24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 34W/mét |
| Đánh giá IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |


