Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ bright led strip lights ] trận đấu 72 các sản phẩm.
Dải đèn LED RGB 24V Đèn nền Led 240mm RGBW Đèn LED dải linh hoạt
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 80W/phần |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
12V 24V 6mm 8mm 2835 Zig-Zag Flex Strip Đèn S Shape Dụng Dụng Dụng Dụng Dụng
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 4,8W/M ; 7,2W/M |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65(nano) |
Đèn LED đường chân trời đơn giản 6m 12m 20m Bảo tàng chiếu sáng Đèn LED tuyến tính
| Điện áp: | 24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 13.5W/M ; 13,5W/M ; 10W/M ; 10W/M ; 8.7W/M 8,7W/M |
| Chiều dài sản phẩm (mm): | 6M / 12M /20M |
Dải LED linh hoạt 5mm chiều rộng 180 LED/M DC24V SMD2216 180 LED/M Led Tape
| quang thông/m: | 650~715 |
|---|---|
| LED QTY: | 180 Led/M |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
Băng LED có thể cắt miễn phí DC24V Chiều rộng 8mm 528 đèn LED/m 10W/m Dải đèn LED COB
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65 |
|---|---|
| chiều rộng PCB: | 8MM |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
Dòng chảy nước có thể giải quyết Dải LED linh hoạt 120leds / M 14.4w / M Dmx Dải LED điều khiển
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 14,4W/mét |
| Số lượng đèn LED/m: | 120 Led/M |
12 * 20mm IP67 Dải Neon Silicone 24V 5M Side Bend LED Neon Flex
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 12 ((W) * 20 ((H) * 5000 ((L) mm |
| Công suất: | 9,6W/m |
30°45°60° Beam Angle 3D Wall Washer Strip SMD 3030 for Versatile Mounting Options
| Chiều dài sản phẩm: | 1m/2m/3m/4m/5m |
|---|---|
| góc chùm: | 30 ° 45 ° 60 ° 30*45 ° |
| Điện áp đầu vào: | điện một chiều 12V/24V |
LED Wall Washer Strip with SMD 3030 40 LEDs/m and Top-notch Color Rendering Index 80
| số lượng LED: | 40 đèn LED/m |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | TPU |
| Điện áp đầu vào: | điện một chiều 12V/24V |
1m/2m/3m/4m/5m Length LED Wall Washer Strip with IP67/IP68 Rating and 80 Color Rendering Index
| Loại đèn LED: | SMD3030 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | điện một chiều 12V/24V |
| Xếp hạng IP: | IP67/IP68 |


