Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ oem led strip light aluminium profile ] trận đấu 33 các sản phẩm.
24 * 09mm LED Aluminium Profile 45 độ trong nhà kênh nhôm
| Tên sản phẩm: | hồ sơ nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| Kích thước sản phẩm: | 12(W)*12(H)*3000(L) |
8mm Width Recessed LED Aluminium Profile Slim LED Strip Profile Aluminium
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | Lx12,8x9mm |
| Chiều dài chân đế: | 2,5m (Hỗ trợ tùy chỉnh) |
10 * 10mm Trimless Origin LED Aluminium Profile cho ánh sáng trong nhà
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | Lx10x10mm |
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
25 * 7mm Đèn LED tuyến tính 3M Đèn hồ sơ nhôm LED nhúng 3000mm
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| Kích thước sản phẩm: | 24(W)*7(H)*3000(L) |
7mm Thin LED Aluminium Profile 3M Aluminum Extrusion Led Strip Cho kệ
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
25 * 13mm Đèn sáng tuyến tính Profiles Extrusion Led Recessed cho dải LED
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| Kích thước sản phẩm: | 25(W)*13(H)*3000(L) |
15 * 10mm Đèn LED nhôm Profile bề mặt gắn LED kênh nhôm
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | Lx15x10mm |
| Ứng dụng: | Trong nhà/ngoài trời |
46 * 50mm Đèn LED tuyến tính Đèn LED hồ sơ nhôm Đèn dải cho vỏ kiến trúc
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
13mm IP20 LED đường thẳng ánh sáng góc Recessed Trimless LED Aluminium Profile
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
Cấu hình nhôm LED 19 * 134mm cho ánh sáng gián tiếp vách thạch cao
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 18,5(Rộng)*133,8(C)*2000(L) |
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |


