Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ rgb cct led light strips ] trận đấu 40 các sản phẩm.
10mm RGB LED Strip 168LEDs/M 24V 5m 3838 Đèn LED thay đổi màu sắc
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 17,3W/mét |
| chiều rộng PCB: | 10MM |
RGB + CCT không chấm COB LED Strips 840Chips / M RGB + 3000 - 6000K 21W / M
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 21W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
Đèn LED linh hoạt đèn rửa tường RGB IP65 15 ° 35 ° 45 ° 60 ° Đèn tuyến LED
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 18W/mét |
| số lượng LED: | 56đèn Led/M |
16 * 16mm Dải Neon Silicone Ip67 Ip68 12w / M Top Bend 24v Neon Rope Light Strip
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12W/mét |
| Kích thước sản phẩm (mm)): | 16(W)*16(H)*5000(L) |
20 * 14mm Led Neon Silicone Tube Top Bend 24V IP67 Dải Neon Silicone
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9,6w/m(ánh sáng trắng); 16w/m(RGBW); 19,2w/m(RGBWW) |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
DC24V RGBCCT Dải LED COB linh hoạt
| Số lượng dẫn đầu: | 840 Chip/M |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
| Chiều rộng PCB: | 12mm |
Dải LED nhiệt độ màu 10mm DC24V 2700K-6500K COB Dải LED điều chỉnh
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6500K |
|---|---|
| CRI: | Ra>90 |
| Điện áp: | DC24V |
20 * 20 Tối cao phát ra Led Flex IP67 DC24V Led Neon Flex Strip với ống silicone
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Kích thước sản xuất: | 20(W)*20(H)*5000(L)mm |
| Công suất: | 9,6W/m |
6 * 15mm LED silicone Neon Strip Light Flex hình dạng cong IP65 IP67 linh hoạt
| Sức mạnh: | 9,6 W/M |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
10 * 10mm 3 bên cạnh đèn LED Neon Light DC24V 5Meter Roll IP67
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 10(W)*10(H)*5000mm |
| góc chùm: | 120° |


