Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ rgb cct led light strips ] trận đấu 40 các sản phẩm.
2835 DC24V Dải LED linh hoạt 60LED/M Tùy chỉnh nhiệt độ màu sắc
| Sức mạnh: | 7,2w/m |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Điện áp: | DC24V |
12 * 20mm IP67 Dải Neon Silicone 24V 5M Side Bend LED Neon Flex
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 12 ((W) * 20 ((H) * 5000 ((L) mm |
| Công suất: | 9,6W/m |
2535 8,33mm Đèn dải LED cắt ngắn 9.6W / M DC24V 120LEDs / M Dải LED linh hoạt
| LED QTY: | 120 Led/M |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
| Đơn vị cắt: | 1 đèn LED/8.33mm |
Hiệu quả cao 130 lm / W COB LED Strip 10w / M 24V Dấu không LED Ribbon
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dải đèn LED COB |
| Loại đèn LED: | COB |
Thay đổi màu sắc 24V mật độ cao 24V RGB + W COB LED Strip RGBW LED Tape
| Tên sản phẩm: | Dải LED RGBW COB |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Sức mạnh: | 16W/M |
SPI Digital SMD 5050 RGB LED Strip DC24V 14.4W 10mm RGBIC đèn LED Strip
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 14,4W/mét |
| chiều rộng PCB: | 10MM |
16 * 16mm Bên phát ra IP67 chống nước Silicone Neon Strip Light 24V LED Neon Flex
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9.6W(White Light); 9,6W (Ánh sáng trắng); 19.2W(CCT); 19,2W(CCT); 14. |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
30 * 20mm Dải neon silicon linh hoạt IP67 24V đèn neon LED Ánh sáng ngoài trời
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích thước sản phẩm (mm)): | 30(W)*20(H)*5000(L) |
12 * 12mm Top Emitting IP67 Dải neon silicone DC24V đèn neon LED
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 12 ((W) * 12 ((H) * 5000 ((L) |
| CCT: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 5000K/6000K |
6mm Slim Silicone Neon Strip 24V RA 90 Side Bend Dải Neon LED linh hoạt
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Sức mạnh: | 9,6W(Ánh sáng trắng);16,2W(CCT);12,2W(RGB) |


