Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ rgb cct led light strips ] trận đấu 40 các sản phẩm.
D25mm Đèn dải neon tròn LED 360 ° Đường dải neon silicone tròn
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Công suất (W/M): | 9,6W(Ánh sáng trắng);19,2W(CCT) |
8mm chiều rộng 120LEDs / m DC24V Đường dây LED có nhiệt độ màu điều chỉnh
| Kích thước sản phẩm: | 5000 * 8 * 1,5mm |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k-6000k |
| Điện áp: | DC24V |
2835 60LED / M 8mm Ánh sáng dải LED linh hoạt 24V 7.2W IP65 IP67 IP68 chống nước
| quang thông/m: | 510 ~ 660 |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD2835 |
| CCT: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000k |
10 * 10mm Ra90 Dải neon silicone IP67 chống thấm Top Emitting LED Neon Flex Strip
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Điện áp: | 24v |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
6mm Dải neon silicone Slim Arched Structure iP67 Ánh sáng trang trí ngoài trời
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích thước sản phẩm (mm)): | 06(W)*13(H)*5000(L) |
20 * 20mm Bên phát ra IP67 Silicone Neon Strip Light Ra90 Đèn ngoài không thấm nước
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9.6W ; 9,6W ; 19.2W ; 19,2W ; 14.4W; 14,4W; 19.2W; |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
12 * 25mm dải neon silicone 24V IP67 IP68 Ra90 Lamomo Led Neon Flex
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9.6w/m(white light) ; 9,6w/m(ánh sáng trắng); 19.2w/m(CCT RGBW);14.4w/m(RGB); < |
| Xếp hạng IP: | IP67/IP68 |
16 * 16mm Top Bend Flexible Silicone Led Strip Giải pháp chiếu sáng trong nhà ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Dải neon silicone |
|---|---|
| Hướng uốn cong: | uốn cong hàng đầu |
| Kích thước sản phẩm: | 16(W)*16(H)*5000(L)mm |
320 Chips Cob Led Rgb 24V 9.6W Dot Free Cob đèn băng LED
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| sức mạnh(w): | 9,6W/mét |
| Chíp LED/m: | 320Chip Led/M |
Máy kết nối 3 PIN miễn phí hàn cho các bộ kết nối hàn không dây PCB dải LED linh hoạt
| Loại mặt hàng: | PCB đến dây |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng cho 3pin 10mm IP20 CCT SMD LED Strip |
| Chức năng: | kết nối |


