Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ rgb cct led light strips ] trận đấu 40 các sản phẩm.
Đèn dải LED chất lượng cao 12mm DC24V 288LED / m 5 màu RGB + 2700K-6000K
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 19,2W/mét |
| chiều rộng PCB: | 12mm |
12mm RGB CCT COB LED Strip DC 24V RGB LED Strip Dot Free RGBWW Light Tape
| Nhiệt độ màu: | RGB+CCT |
|---|---|
| Gói: | 5m/cuộn |
| Tên sản phẩm: | Dải đèn LED RGB |
12mm RGB Led Strip SMD 5050 RGB CCT Đèn LED Strip điều chỉnh đa màu
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 19,2W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
6*15mm 270° Side Bend Dải neon LED linh hoạt IP67 24V Đèn LED silicone
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 6 ((W) * 15 ((H) * 5000 ((L) mm |
| Công suất: | 9,6W/m |
30mm Width Top Bend LED Silicone Light Strip IP67 Với CCT 2300K/2700K/3000K/4000K/6500K
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 24v |
| CCT: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 6500K |
RGB COB LED Strip 768chips / M 10mm 14W / M Led Color Dotless Led Strip Light
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 14W/mét |
| Kích thước sản phẩm (mm)): | 5000*10*2.7mm |
6mm chiều rộng DC24V Dải đèn LED mỏng 168 đèn LED/M Dải đèn LED linh hoạt
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| CCT: | 1900/2300/2700/3000/3500/4000/5000/6000k |
| chiều rộng PCB: | 6mm |
Đèn đèn LED linh hoạt 2700K-6500K CCT Đèn đèn LED 24v
| Tên sản phẩm: | Dải LED điều chỉnh nhiệt độ màu sắc |
|---|---|
| LED QTY: | 400 đèn LED/PCS |
| Công suất: | 50w/chiếc |
13 * 13mm ống Neon Ba mặt phát ra IP67 chống nước dẫn dắt dải đèn silicone
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9.6w/m(white light) ; 9,6w/m(ánh sáng trắng); 16.2w/m(CCT); 16,2w/m(CCT); |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
10mm 3 PIN COB LED Strip Connectors CCT LED Strip PCB đến PCB Connectors
| dễ dàng cài đặt: | DIY Không cần hàn |
|---|---|
| Màu nhà ở: | Màn thông minh |
| Chức năng: | kết nối |


