Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ surface mounted led linear ] trận đấu 16 các sản phẩm.
19 * 11mm đèn LED ánh sáng tuyến tính Ba mặt trong nhà dẫn Aluminium Extrusion Profile
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| Kích thước sản phẩm: | 19,5(Rộng)*19,5(C)*2500(L) |
Thiết bị chiếu sáng tuyến tính 73 * 30mm 2M LED Aluminium Profile For Ceiling Architectural Lighting
| Tên sản phẩm: | Profile nhôm LED nhúng |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
Đèn trần tuyến 16mm Quần áo 45 độ dẫn Aluminium Channel góc hồ sơ
| Tên sản phẩm: | hồ sơ nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
Đèn đường chân trời mới 6m 12m với đèn Spot cho ánh sáng nhấn mạnh
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Chiều dài sản phẩm (mm): | 6M / 12M |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
35 * 96mm LED Aluminium Profile Architectural Lighting Fixtures Gypsum Plaster
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
5mm 6W / M COB đèn LED CRI> 90 504 Chips / M Không có chấm Đèn dải linh hoạt
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| sức mạnh(w): | 6W/mét |
| chiều rộng PCB: | 5mm |


