Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 12v led power supply ] trận đấu 20 các sản phẩm.
12V 24V 35W chuyển đổi nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED Strip Light IP20 Indoor LED driver
| tên sản xuất: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 99 (L) * 82 ((W) * 30 ((H) |
| Điện áp đầu vào: | 85~264Vac |
Động cơ LED 12V 24V 75W AC đến DC Điện áp liên tục nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 99 ((L) * 97 ((W) * 30 ((H) |
| Điện áp đầu vào: | 85~264Vac |
12V 24V 50W chuyển đổi nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED Strip Light IP20 Indoor LED driver
| tên sản xuất: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 99 (L) * 82 ((W) * 30 ((H) |
| Điện áp đầu vào: | 85~264Vac |
150W Chuyển nguồn cung cấp điện cho đèn LED 12V 24V biến áp LED
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 159 (L)*97(W)*30(H) |
| bảo hành: | 3 năm |
Đèn LED 100W AC đến DC12V 24V Switch Power Supply Driver Adapter
| Tên sản phẩm: | Nguồn cung cấp năng lượng LED |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 129(L)*97(W)*30(H) |
| Điện áp đầu vào: | 85~264Vac |
3 nút Mini LED Strip Controller Rgb không dây cho WS2811 WS2812 DC5 đến 12V
| Sức mạnh: | ắc quy 27A/12V |
|---|---|
| Kích thước: | 85x85x12mm |
| Tương thích: | Dòng sản phẩm SMDD2835 |
Versatile Free-cut Solar Strip with Adjustable Color Temperature of 2700-6500k and DC 12V/24V Input Voltage
| Control Method: | Remote Control |
|---|---|
| Battery Type: | Lithium-ion |
| Charging Time: | 6-8 Hours |
Transform Your Garden into a Beautiful Paradise with Garden Solar Strip DC 12V/24V Input Voltage and 6-8 Hour Charging Time
| Input Voltage(V): | DC 12V/24V |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Waterproof Rating: | IP67 |
Silicone Material Solar LED Strip with 6-8 Hours Charging Time and Energy-Saving Remote Control Method
| Battery Capacity: | Customizable |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Warranty: | 5 Year |
LED Wall Washer Strip with SMD 3030 40 LEDs/m and Top-notch Color Rendering Index 80
| số lượng LED: | 40 đèn LED/m |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | TPU |
| Điện áp đầu vào: | điện một chiều 12V/24V |


