Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 4 x 8mm led neon strips ] trận đấu 3 các sản phẩm.
4 * 8mm Silicone Neon Strip Side View 24V IP67 Led Neon Rope Light
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Sức mạnh: | 9,6W/m |
8mm 140LM / W hiệu suất cao linh hoạt đèn dải neon LED 4.8w 64LED
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 4,8W/mét |
| chiều rộng PCB: | 8MM |
9.6W / M CCT Nhiệt độ màu Đường LED điều chỉnh Dải Neon linh hoạt 2835 240LED / M
| Điện áp: | 24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9,6W/mét |
| Đánh giá IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
1


