Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ addressable led strip 19 2w ] trận đấu 3 các sản phẩm.
DMX512 điều khiển LED băng Dream Color 24V có thể lập trình 5050 RGB LED Strip
| Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 19,2W/mét |
| chiều rộng PCB: | 12mm |
Không chấm màu Cob Rgb Rgbw Địa chỉ LED Strip 784 Chips / M 24V 12mm
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 19,2W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
Đèn nền LED RGB + W linh hoạt LED Strip IP20 24V 240mm
| Nhiệt độ màu: | RGB+W |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | W 12mm. H 2.1mm. L 5,000mm. |
| Độ dài cắt: | 34,2mm |
1


