Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ custom led strip bedroom lighting ] trận đấu 9 các sản phẩm.
USB tùy chỉnh LED Strip Switch từ tính Phòng ngủ Cabinet Lighting 4.8W/M
| Điện áp: | 24V |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP20 |
| Công suất (W/M): | 4.8 |
Tùy chỉnh pin Dải LED tùy chỉnh Với Ánh sáng tủ quần áo chuyển đổi từ tính
| Điện áp: | 24V |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP20 |
| Công suất (W/M): | 4.8 |
2835 DC24V Dải LED linh hoạt 60LED/M Tùy chỉnh nhiệt độ màu sắc
| Sức mạnh: | 7,2w/m |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Điện áp: | DC24V |
160lm / W DC24V hiệu suất cao đèn LED dải sáng 128LEDs / M màu trắng đèn LED dải sáng
| Nhiệt độ màu: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
|---|---|
| bảo hành: | 5 năm |
| góc chùm: | 120° |
160lm / W 8mm 128LEDs / M Dải LED hiệu quả cao 2835 CRI> 90 DC24V Led Ribbon
| Kích thước sản phẩm: | 5000 * 8 * 1,5mm |
|---|---|
| Điện áp: | DC24V |
| LM/W: | 146~160lm/w |
2535 8,33mm Đèn dải LED cắt ngắn 9.6W / M DC24V 120LEDs / M Dải LED linh hoạt
| LED QTY: | 120 Led/M |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
| Đơn vị cắt: | 1 đèn LED/8.33mm |
SPI COB LED Strip 13w / M RGBIC Digital LED Strip với PCB 12mm
| Tên sản phẩm: | Dải đèn LED COB |
|---|---|
| chiều rộng PCB: | 12mm |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65 |
160LM / W Dây băng LED hiệu quả cao DC24V 80Leds / M 8mm Độ rộng 24v đèn dải LED
| dịch vụ khác: | OEM & ODM, Giao tiếp một đối một |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
| lớp IP: | IP20/IP55/IP65/IP67/IP68 |
Dải LED linh hoạt 5mm chiều rộng 180 LED/M DC24V SMD2216 180 LED/M Led Tape
| quang thông/m: | 650~715 |
|---|---|
| LED QTY: | 180 Led/M |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
1


