Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ dream color led strip ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Digital RGB LED Strip DMX512 60LEDs / M 12mm 14.4W / M 5050 Dream Color Led Strip
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 14,4W/mét |
| số lượng LED: | 60 Led/M |
DMX512 điều khiển LED băng Dream Color 24V có thể lập trình 5050 RGB LED Strip
| Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Công suất thực tế (w/m): | 19,2W/mét |
| chiều rộng PCB: | 12mm |
Đèn dải đèn LED có thể giải quyết kỹ thuật số DMX RGB DC24V SMD5050 Dải đèn LED có thể lập trình
| Tên sản phẩm: | Dải LED RGB kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp: | 24v |
| Kích thước sản phẩm: | W 12mm. H 2.1mm. L 5,000mm. |
SPI COB LED Strip 13w / M RGBIC Digital LED Strip với PCB 12mm
| Tên sản phẩm: | Dải đèn LED COB |
|---|---|
| chiều rộng PCB: | 12mm |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65 |
14 phím Mini LED Strip Controller Rf Wireless Remote Led Controller cho đèn LED
| Điện áp đầu vào: | DC5-24V |
|---|---|
| Số lượng pixel điều khiển tối đa: | 2048 |
| IC hỗ trợ: | WS2811, WS2812B |
1


