Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ smd led strip connector ] trận đấu 26 các sản phẩm.
10mm 168LEDs / M Đèn dải LED màu trắng sáng RA 90 2835 DC24V LED Flex Ribbon
| Điện áp: | DV24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 17,3W/mét |
| Chiều rộng PCB (mm): | 10mm |
Máy kết nối 3 PIN miễn phí hàn cho các bộ kết nối hàn không dây PCB dải LED linh hoạt
| Loại mặt hàng: | PCB đến dây |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng cho 3pin 10mm IP20 CCT SMD LED Strip |
| Chức năng: | kết nối |
12mm RGB Led Strip SMD 5050 RGB CCT Đèn LED Strip điều chỉnh đa màu
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 19,2W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
10mm RGB LED Strip 168LEDs/M 24V 5m 3838 Đèn LED thay đổi màu sắc
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 17,3W/mét |
| chiều rộng PCB: | 10MM |
20mm mặt tiền đèn LED tường máy giặt dải ánh sáng ngoài trời IP67 đa góc
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Công suất (W/M): | 24W |
RGB LED Wall Washer Lens Strip Đèn LED ngoài trời có thể tắt với ống kính
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Công suất (W/M): | 14,4W |


