Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 8mm led light ] trận đấu 67 các sản phẩm.
DC24V COB Đèn dải LED Đèn dải LED 8mm Chiều rộng màu Amber Dải LED
| Kích thước sản phẩm: | W 8mm H 1.6mm L 5,000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam |
| LED QTY: | 480 Chips/m |
160LM / W Dây băng LED hiệu quả cao DC24V 80Leds / M 8mm Độ rộng 24v đèn dải LED
| dịch vụ khác: | OEM & ODM, Giao tiếp một đối một |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
| lớp IP: | IP20/IP55/IP65/IP67/IP68 |
Băng LED có thể cắt miễn phí DC24V Chiều rộng 8mm 528 đèn LED/m 10W/m Dải đèn LED COB
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65 |
|---|---|
| chiều rộng PCB: | 8MM |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
DC24V Dải đèn LED linh hoạt 8mm PCB chiều rộng 60 đèn LED / M Dải đèn LED linh hoạt ngoài trời trong nhà
| chiều rộng PCB: | 8MM |
|---|---|
| Công suất: | 7,2w/m |
| màu đèn LED: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000k |
98 đèn LED/M 8mm chiều rộng Dải đèn LED linh hoạt RA>90 SMD2835 Dải đèn LED
| Tên sản phẩm: | Dải đèn Led linh hoạt |
|---|---|
| Công suất: | 10,1 w/m |
| CRI: | Ra>90 |
160lm / W 8mm 128LEDs / M Dải LED hiệu quả cao 2835 CRI> 90 DC24V Led Ribbon
| Kích thước sản phẩm: | 5000 * 8 * 1,5mm |
|---|---|
| Điện áp: | DC24V |
| LM/W: | 146~160lm/w |
Custom Service Led Tape Light CRI Ra 90 CRI 80 / CRI 95 Optional for Lighting Solutions
| CRI(Ra): | >90(CRI >80 / CRI >95 Optional) |
|---|---|
| Wattage: | 14W/M |
| Custom Service: | NO |
2535 8,33mm Đèn dải LED cắt ngắn 9.6W / M DC24V 120LEDs / M Dải LED linh hoạt
| LED QTY: | 120 Led/M |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
| Đơn vị cắt: | 1 đèn LED/8.33mm |
2000lm Lumen Flexible LED Strip 14W/M Wattage for Customizable and Commercial Applications
| IP Rating: | IP20/IP65/IP67/IP68 |
|---|---|
| Cuttable: | 6.25mm/unit |
| Lumen: | 2000lm |
14W/M Flexible LED Strip Custom Service and IP Rating of IP20/IP65/IP67/IP68 for Your Customer Requirements
| PCB: | 8MM |
|---|---|
| Light Source: | LED/2835 |
| Voltage: | 24V |


