Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 8mm led light ] trận đấu 67 các sản phẩm.
2 Pin 8mm SMD LED Strip Connectors Strip To Strip Quick Connector
| Mô tả: | Kết nối cho 8mm 2 PIN SMD LED Strip |
|---|---|
| Chức năng: | kết nối |
| Chất liệu sản phẩm: | Đồng + Nhựa |
6W/M 160LM/W 24v Dây băng LED hiệu quả năng lượng CRI cao> 90 80LED/M LED
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| bảo hành: | 5 năm |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
Dải LED linh hoạt 5mm chiều rộng 180 LED/M DC24V SMD2216 180 LED/M Led Tape
| quang thông/m: | 650~715 |
|---|---|
| LED QTY: | 180 Led/M |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C~+50°C |
Dải LED nhiệt độ màu 10mm DC24V 2700K-6500K COB Dải LED điều chỉnh
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6500K |
|---|---|
| CRI: | Ra>90 |
| Điện áp: | DC24V |
13mm IP20 LED đường thẳng ánh sáng góc Recessed Trimless LED Aluminium Profile
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
23 * 16mm nhôm gốm vữa không thắt lưng LED hồ sơ tuyến tính
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ nhôm Trimless |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
23 * 20mm Aluminium Gypsum Plaster Trimless Recessed LED Linear Profile
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ nhôm Trimless |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
16 * 14mm Màn hình tường gốm không thắt lưng Màn hình gốm LED Profile nhôm
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ nhôm Trimless |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
8 * 12mm LED Aluminium Profile với PC Diffuser cho Cabinet Lighting
| Tên sản phẩm: | dẫn nhôm hồ sơ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
13x19 Thiết kế cao su cao su cao su cao cấp cao cấp cao cấp cao cấp
| Tên sản phẩm: | Hồ sơ nhôm Trimless |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |


