Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 8mm led light ] trận đấu 67 các sản phẩm.
IP20/IP65/IP67/IP68 Rated LED Flex Ribbon Cuttable Design of 6.25mm/unit for Versatile and Customizable Lighting
| CRI(Ra): | >90(CRI >80 / CRI >95 Optional) |
|---|---|
| PCB: | 8MM |
| Lumen: | 2000lm |
chất lượng cao SMD2835 120 đèn LED Dải LED linh hoạt 8mm 24V RA90 đèn băng LED
| Điện áp: | một chiều 24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 14,4W/mét |
| Chiều rộng PCB (mm): | 8mm |
Đèn dải 8mm cắt miễn phí 12V 24V 528 Chips 10W Đèn dải LED linh hoạt
| Điện áp: | DC12V |
|---|---|
| sức mạnh(w): | 10 W/mét |
| Chíp LED/m: | Chip Led 528/M |
8mm SMD2835 Đèn băng LED 98Leds / M Đèn dải LED linh hoạt
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| sức mạnh(w): | 10,1W/mét |
| chiều rộng PCB: | 8MM |
48V Led Flexible Ribbon 20m Long Running White Flexible Led Strip Lights Không thấm nước
| Điện áp: | DC48V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9,6W/mét |
| Chiều rộng PCB (mm): | 8 mm / 10 mm |
Đèn dải LED linh hoạt đơn vị ngắn 1 đèn LED mỗi cắt 8mm 24V SMD2835 Đèn dải LED có thể cắt
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9,6W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65/IP67 |
3 pin 10mm SMD LED liên kết dải xuyên suốt PCB để dây kết nối nhanh
| Gói: | Túi PE + Thùng |
|---|---|
| Chiều rộng cho dải: | 10MM |
| Ghim: | 3 mã PIN |
SMD 2835 60 LED / M 3000K Dải LED linh hoạt 8mm Độ rộng Ra90 Đèn dải LED chống nước
| Điện áp: | DC24V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 7.2W/mét |
| chiều rộng PCB: | 8MM |
2835 2LED/Cut Short Unit Mini Cut Cutable 24V Flexible Led Strip Light
| Điện áp: | 24v |
|---|---|
| Sức mạnh: | 9,6W/mét |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
8mm Width Recessed LED Aluminium Profile Slim LED Strip Profile Aluminium
| Tên sản phẩm: | Profile LED nhôm |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | Lx12,8x9mm |
| Chiều dài chân đế: | 2,5m (Hỗ trợ tùy chỉnh) |


