Tất cả sản phẩm
-
Pedro Soares da Silvamột người giao hàng được thực hiện bên trong sản phẩm, chất lượng của mặt hàng được yêu cầu, một người liên hệ rất tốt thông tin về mặt hàng được yêu cầu, ý chí tốt -
Levy XemĐèn rất đẹp, đến đúng giờ, dịch vụ tuyệt vời của người bán hàng. -
Muhammad RizwanRất chuyên nghiệp!
Người liên hệ :
George Gao
Whatsapp :
+8613912313066
Kewords [ 8mm led light ] trận đấu 67 các sản phẩm.
70 * 57mm Ngửa xuống không trực tiếp Drywall LED Aluminium Profile For Cove Lighting Design
| Tên sản phẩm: | dẫn nhôm hồ sơ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/Trắng/Đen |
| lớp IP: | IP20 |
Dây kết nối dải LED COB Dải kết nối dải kết nối dải cho dải 8mm 2PIN Dải LED COB
| Màu nhà ở: | Màn thông minh |
|---|---|
| dễ dàng cài đặt: | DIY Không cần hàn |
| Mô tả: | Đầu nối cho dải đèn LED COB 8 mm 2PIN |
8mm chiều rộng 120LEDs / m DC24V Đường dây LED có nhiệt độ màu điều chỉnh
| Kích thước sản phẩm: | 5000 * 8 * 1,5mm |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k-6000k |
| Điện áp: | DC24V |
8mm chiều rộng DC24V SMD2216 Dải đèn LED linh hoạt 9.6W / M 120 đèn LED / M đèn băng LED
| Không thấm nước: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| chiều rộng PCB: | 8MM |
| nhiệt độ lưu trữ: | -40°C~+80°C |
2835 60LED / M 8mm Ánh sáng dải LED linh hoạt 24V 7.2W IP65 IP67 IP68 chống nước
| quang thông/m: | 510 ~ 660 |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD2835 |
| CCT: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000k |
2835 Light Source Flexible LED Strip for 24V Voltage Installations
| Lumen: | 2000lm |
|---|---|
| PCB: | 8MM |
| Led Qty: | 160PCS/M |
24V màu trắng COB đèn dải LED 4000K 8mm chiều rộng 480 Chips / m Ra> 90 đèn dải LED
| chiều rộng PCB: | 50mm |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k/3000k/4000k/6500k |
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65/IP67 |
2 Pin SMD LED Strip Connectors Transparent Housing Strip To Wire Connectors
| dễ dàng cài đặt: | DIY Không cần hàn |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Đồng + PC |
| Ghim: | 2 chốt |
Hiệu quả cao 130 lm / W COB LED Strip 10w / M 24V Dấu không LED Ribbon
| Xếp hạng IP: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dải đèn LED COB |
| Loại đèn LED: | COB |
2835 DC24V Dải LED linh hoạt 60LED/M Tùy chỉnh nhiệt độ màu sắc
| Sức mạnh: | 7,2w/m |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Điện áp: | DC24V |


